/

Ba karfe ba

Ba Karfe ba

BEC Laser Marking Systems suna da ikon yin alama iri-iri na kayan daban-daban.Abubuwan da aka fi sani da su sune karafa da robobi amma lasers ɗin mu kuma suna da ikon yin alama akan yumbu, abubuwan haɗawa da na'urori masu ɗaukar hoto kamar silicon.

Filastik & Polymers

Filastik da polymers su ne mafi nisa mafi fa'ida da sassauƙan kayan da aka yiwa alama da Laser.Akwai nau'ikan sinadarai iri-iri da yawa waɗanda ba za ku iya rarraba su cikin sauƙi ba.Ana iya yin wasu juzu'i cikin sharuddan alamomi da yadda za su bayyana, amma akwai keɓanta koyaushe.Muna ba da shawarar yin alamar gwaji don tabbatar da kyakkyawan sakamako.Kyakkyawan misali na bambancin kayan abu shine delrin (AKA Acetal).Black delrin yana da sauƙin yin alama, yana samar da tsattsauran farin bambanci da baƙar filastik.Black delrin shine ainihin filastik manufa don nuna ƙarfin tsarin alamar laser.Koyaya, delrin na halitta fari ne kuma baya yin alama ko kaɗan da kowane laser.Ko da tsarin alamar laser mafi ƙarfi ba zai yi alama akan wannan kayan ba.

Kowane jerin BEC Laser yana da ikon yin alama akan robobi da polymers, tsarin da ya dace don aikace-aikacenku ya dogara da buƙatun alamar ku.Saboda robobi da wasu polymers suna da laushi kuma suna iya ƙonewa yayin yin alama, Nd: YVO4 ko Nd: YAG na iya zama mafi kyawun faren ku.Wadannan lasers da walƙiya azumi bugun jini durations sakamakon a kasa zafi a kan kayan.532nm Green Laser na iya zama manufa saboda suna da ƙarancin canjin makamashi na thermal kuma sun fi dacewa da mafi girman kewayon robobi.

Mafi na kowa dabara a cikin filastik da alamar polymer shine canza launi.Wannan nau'in alamar yana amfani da kuzarin katako na Laser don canza tsarin kwayoyin halitta na yanki, yana haifar da canji a cikin launi na substrate ba tare da lalata saman ba.Wasu robobi da polymers na iya zama da sauƙi a kwaɓe ko kuma a sassaƙa su, amma daidaito koyaushe abin damuwa ne.

Gilashi & Acrylic

Gilashi ne wani roba m samfurin, m abu, ko da yake zai iya kawo kowane irin saukaka ga samar, amma cikin sharuddan bayyanar ado ya kasance ko da yaushe ya fi so a canza, don haka yadda za a fi dasa daban-daban alamu da rubutu bayyanar gilashin kayayyakin. ya zama manufa ta masu amfani.Tunda gilashin yana da mafi kyawun sha don laser UV, don hana gilashi daga lalacewa ta hanyar sojojin waje, a halin yanzu ana amfani da na'urori masu alamar laser UV don zane.

Haɗa gilashin sauƙi kuma daidai tare da BECLaser engraving inji.Gilashin etching na Laser yana haifar da tasirin matte mai ban sha'awa.Za'a iya siffanta kwane-kwane masu kyau sosai da cikakkun bayanai cikin gilashi kamar hotuna, haruffa ko tambura, misali akan gilashin giya, sarewar champagne, gilashin giya, kwalabe.Kyaututtukan da aka keɓance don ƙungiyoyi ko abubuwan da suka faru na kamfani abin tunawa ne kuma suna sanya gilashin da aka zana laser na musamman.

Acrylic, wanda kuma aka sani da PMMA ko Acrylic, an samo shi daga Gilashin Organic a Turanci.Sunan sinadarai shine polymethyl methacrylate.Yana da mahimmancin kayan polymer filastik wanda aka haɓaka a baya.Yana da kyakkyawar nuna gaskiya, kwanciyar hankali na sinadarai da juriya na yanayi, mai sauƙin fenti, sauƙin sarrafawa, da kyau a bayyanar.Ana amfani da shi a cikin masana'antar gine-gine.Yana da aikace-aikace da yawa.Za'a iya raba samfuran Plexiglass gabaɗaya zuwa faranti na simintin gyare-gyare, faranti da aka cire da kuma mahaɗan gyare-gyare.Anan, BEC Laser yana ba da shawarar yin amfani da injin alamar CO2 Laser don yin alama ko zana Acrylic.

Tasirin alamar CO2 Laser alamar injin ba shi da launi.Gabaɗaya, m acrylic kayan za su zama fari a launi.Kayayyakin fasaha na plexiglass sun haɗa da: plexiglass panels, alamun acrylic, plexiglass nameplates, zane-zanen zane-zane, akwatunan acrylic, firam ɗin hoto, faranti na menu, firam ɗin hoto, da sauransu.

Itace

Itace yana da sauƙin sassaƙawa da yankewa tare da na'urar sanya alama ta Laser.Itace mai launin haske kamar birch, ceri ko maple za a iya sanya gas ta hanyar laser da kyau, don haka ya fi dacewa da sassaka.Kowane irin itace yana da halaye na kansa, wasu kuma sun fi yawa, kamar itacen katako, wanda ke buƙatar ƙarfin Laser mafi girma lokacin sassaƙa ko yanke.

Tare da kayan aikin Laser na BEC, zaku iya yanke da sassaƙa kayan wasan yara, zane-zane, zane-zane, abubuwan tunawa, kayan ado na Kirsimeti, abubuwan kyauta, ƙirar gine-gine da inlays.A lokacin da Laser sarrafa itace, da mayar da hankali ne sau da yawa a kan sirri gyare-gyare zažužžukan.BEC Laser na iya aiwatar da nau'ikan itace iri-iri don ƙirƙirar kamannin da kuke so.

Ceramics

Abubuwan yumbun da ba na semiconductor sun zo cikin siffofi da siffofi iri-iri.Wasu suna da taushi sosai wasu kuma suna taurare suna samar da nau'ikan iri-iri.Gabaɗaya, yumbura abu ne mai wahala ga alamar Laser saboda yawanci ba sa ɗaukar haske mai yawa ko tsayi.

BEC Laser yana ba da tsarin alamar laser wanda ya fi dacewa da wasu yumbu.Muna ba da shawarar ku yi gwajin gwaji don tantance mafi kyawun dabarar yin alama don amfani da kayan yumbu na ku.Abubuwan yumbu waɗanda za a iya yiwa alama sau da yawa ana goge su, amma etching da sassaƙawa wasu lokuta suna yiwuwa, suma.

Roba

Rubber shine manufa mai kyau don sassaƙawa ko etching saboda yana da taushi kuma yana ɗaukar hankali sosai.Duk da haka Laser alamar roba ba ya bayar da bambanci.Tayoyi da hannaye kaɗan ne na alamun da aka yi akan roba.

Kowane jerin BEC Laser yana da ikon yin alama akan roba kuma tsarin da ya dace don aikace-aikacenku ya dogara da buƙatun alamar ku.Abubuwan da za a yi la'akari da su kawai shine saurin da zurfin alamar, kamar yadda kowane jerin laser yana ba da nau'in alamar daidai.Mafi ƙarfi da Laser, da sauri da sassaƙa ko etching aiwatar zai zama.

Fata

An fi amfani da fata don sassaƙa saman takalma, jakunkuna, safar hannu na fata, kaya da sauransu.Tsarin samarwa ya haɗa da ɓarna, zane-zane ko yankan tsari, da kuma abubuwan da ake buƙata: filin da aka zana ba ya juya launin rawaya, launi na baya na kayan da aka zana, yankan fata ba baki ba ne, kuma zane-zane dole ne ya bayyana.Kayayyakin sun haɗa da fata na roba, fata na PU, fata na wucin gadi na PVC, ulu na fata, samfuran da aka kammala, da yadudduka na fata iri-iri, da sauransu.

Dangane da samfuran fata, babban fasahar yin alama yana nunawa a cikin zanen Laser na ƙãre fata, Laser perforating da sassaƙa na fata takalma, Laser alama na fata yadudduka, zane da perforating na fata jakunkuna, da dai sauransu, sa'an nan kuma daban-daban alamu halitta. ta Laser don nuna keɓantaccen nau'in fata na Musamman.